Vicostone

Đá Vicostone Polaris BQ2612

Đá Vicostone Polaris BQ2612. Vân đan xen như vết rạn ánh sáng trên mặt băng. Cùng ViaHome phối mặt đá với hệ tủ và ánh sáng của căn bếp.

Đảo bếp dài mặt đá Vicostone Polaris BQ2612 với chậu rửa đen và vách nan gỗ

Vicostone · Natural

Polaris BQ2612

Đá Vicostone Polaris BQ2612 thuộc bộ sưu tập Natural, gợi hình ảnh mặt hồ băng mùa đông với các đường vân đan xen như vết rạn ánh sáng. Khổ tấm lớn 330 × 165 cm giúp hạn chế mối nối trên mặt bếp dài và bàn đảo. ViaHome cùng anh/chị xác định quy cách, phương án cắt tấm và chi phí theo công trình.

Polished (bóng)20 mm; 30 mmNhóm B
Giá vật liệu chưa VAT · 20 mm5.400.000 đ/m²Giá tham khảo đã gồm VAT 8%5.832.000 đ/m²

Mức giá đầu tiên chưa bao gồm VAT; mức giá thứ hai đã gồm VAT 8%. Cả hai chưa gồm gia công, vận chuyển và chi phí khác. Đơn giá được áp dụng theo chính sách bán lẻ ViaHome hoặc giá niêm yết chính hãng tùy từng mã; báo giá cuối cùng được xác nhận theo thời điểm và phạm vi công trình.

Muốn đối chiếu với các mẫu khác? Xem bảng giá đá Vicostone theo mã và nhóm giá.

Gửi kích thước mặt bếp hoặc bản vẽ để ViaHome tư vấn phương án phù hợp.

01 Thông số

Thông số & giá tham khảo

Mã ViaHome / SKUBQ2612
Mã sản phẩm hãngBQ2612
Bộ sưu tậpNatural
Tông màuvân đan xen như vết rạn ánh sáng trên mặt băng
Bề mặtPolished (bóng)
Khổ tấm330 × 165 cm (khổ lớn)
Độ dày20 mm; 30 mm
Giá 20 mm5.400.000 đ/m²
Nhóm giáNhóm B

Giá vật liệu trong bảng là giá chưa VAT theo dữ liệu ViaHome. Báo giá hoàn thiện sẽ xác định riêng theo công trình.

02 Ứng dụng

Gợi ý phối vật liệu với BQ2612

Gợi ý phối vật liệu của VIAHOME: BQ2612 có các đường vân đan xen gợi mặt băng. Có thể thử cánh tủ trơn tông sáng hoặc vân gỗ nhẹ để giữ tổng thể gọn. Nên đặt mẫu cạnh cánh tủ dưới ánh sáng sử dụng thực tế, thay vì chỉ đối chiếu ảnh trên màn hình.

Để tư vấn mặt bếp hoặc bàn đảo bằng BQ2612, anh/chị có thể gửi bản vẽ hoặc kích thước dự kiến. Phương án cắt tấm, kiểu cạnh và vị trí chậu rửa, bếp nấu cần được xác nhận theo công trình.

So sánh các mẫu trong cùng ngân sách tại đá Vicostone Nhóm B. Tham khảo hướng dẫn vệ sinh và bảo dưỡng đá Vicostone.

Hình ảnh ứng dụng BQ2612

Đảo bếp dài mặt đá Vicostone Polaris BQ2612 với chậu rửa đen và vách nan gỗ
Đảo bếp dài mặt đá Vicostone Polaris BQ2612 với chậu rửa đen và vách nan gỗ
Bếp tủ gỗ tự nhiên mặt đá Vicostone Polaris BQ2612 cạnh bàn ăn và ghế xanh rêu
Bếp tủ gỗ tự nhiên mặt đá Vicostone Polaris BQ2612 cạnh bàn ăn và ghế xanh rêu
Bếp tủ vân gỗ nâu xám mặt đá Vicostone Polaris BQ2612, có lò âm tủ và bếp nấu
Bếp tủ vân gỗ nâu xám mặt đá Vicostone Polaris BQ2612, có lò âm tủ và bếp nấu
Toàn cảnh bếp có đảo mặt đá Vicostone Polaris BQ2612, tủ vân gỗ nâu xám và ghế bar
Toàn cảnh bếp có đảo mặt đá Vicostone Polaris BQ2612, tủ vân gỗ nâu xám và ghế bar

THƯƠNG HIỆU VẬT LIỆU

Vicostone

Đá nhân tạo gốc thạch anh sản xuất tại Việt Nam, giá 2.650.000–10.500.000 đ/m² (20 mm, chưa VAT). ViaHome chọn mẫu đồng bộ với tủ bếp, đo đạc, gia công và lắp đặt.

Khám phá Vicostone & xem các mẫu đá →

Xem catalogue / tài liệu ↗

03 Giải đáp

Thông tin cần biết

BQ2612 có những độ dày nào?

Polaris BQ2612 có độ dày 20 mm và 30 mm, khổ tấm 330 × 165 cm. VIAHOME xác nhận quy cách có thể cung cấp và phương án gia công theo bản vẽ trước khi chốt đơn.

Giá BQ2612 đã gồm gia công và lắp đặt chưa?

Chưa. Giá 5.400.000 đ/m² là giá đá chính hãng cho tấm 20 mm, chưa VAT. Lắp đặt cơ bản 450.000 đ/m², khoét chậu âm 250.000 đ/lỗ; vận chuyển tính theo công trình.

Polaris BQ2612 khác Golden Polaris BQ2616 thế nào?

Golden Polaris BQ2616 có nền trắng với vân sắc ấm; Polaris BQ2612 có vân đan xen như vết rạn ánh sáng trên mặt băng. Cả hai thuộc nhóm B, giá chính hãng 5.400.000 đ/m².

Làm sao xác nhận mẫu BQ2612 có sẵn?

Liên hệ VIAHOME với mã BQ2612, độ dày và khối lượng dự kiến. Tình trạng cung ứng và lịch gia công được xác nhận khi tiếp nhận yêu cầu.

04 Chọn thêm mẫu

Tham khảo thêm trong tầm giá

Dự toán cho Polaris BQ2612

ViaHome

Dự toán chi phí đá VICOSTONE

Tra mã, nhập diện tích và xem ngay chi phí tham khảo. Chỉ điền thông tin liên hệ khi cần báo giá chính xác.

BƯỚC 1Chọn mã đá hoặc tên thương mại

Đang tải danh mục đá…

BƯỚC 2Nhập diện tích và gia công

Giá vật tư dày 20 mm; chưa gồm vận chuyển và các hạng mục phát sinh theo hiện trạng.

Ảnh sản phẩm phóng to

Thương hiệu đồng hành

Đảo bếp mặt đá trắng ốp tràn cạnh với ba ghế đôn gỗ

Đăng ký tư vấn và nhận dự toán

Bắt đầu với nhu cầu của anh/chị, sau đó bổ sung thông tin công trình để ViaHome tư vấn sát hơn.

Anh/chị sẽ kiểm tra và đồng ý gửi thông tin ở bước cuối. Chính sách bảo mật.

Chat Zalo Gọi Nhận dự toán

Nhận dự toán cùng ViaHome

Anh/chị cần ViaHome tư vấn gì?

Chỉ 5 thông tin, chưa đến 30 giây. Ảnh hoặc bản vẽ (nếu có) anh/chị gửi qua Zalo khi ViaHome liên hệ.

ViaHome chỉ sử dụng thông tin để xử lý yêu cầu tư vấn của anh/chị.